* Mua hoặc thuê tên miền denledamtrangiare.muacapmang.com, vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)


Độ bền được giới chuyên môn đánh giá cao hơn cáp quang single mode

Nhiều loại không có sẵn hàng trên thị trường mà phải đặt trực tiếp nhà máy sản xuất
Hạn chế về mẫu mã chủng loại cũng như nhu cầu sử dụng. Điển hiền là dòng cáp quang treo multimode hiện nay vẫn chưa có trên thị trường

Là sợi quang mà trong đó chỉ có một tia sáng Axial được lan truyền. Do đó, trên lý thuyết sợi quang singlemode hoàn toàn không có hiện tượng tán sắc. Điều này giúp sợi quang singlemode có băng thông lớn hơn và truyền dữ liệu xa hơn so với sợi quang multimode

So sánh Ưu điểm cáp quang single mode và multi mode:

+Khoảng cách truyền tải tín hiệu lớn <80Km
+Quy trình sản xuất đơn giản đẫn đến chi phí “mềm mại” hơn cáp multimode
+Tình trạng hàng hóa được đảm bảo, dễ dàng tìm kiếm cũng như thay thế những lúc sửa hỏng
+Đa dạng về chủng loại cũng như mẫu mã
+Quá trình thi công và sửa chữa dễ dàng hơn
+Phụ kiện thi công hàn nối như ODF, Dây hàn, Dây nhảy rẻ hơn

Phân biệt qua các thông số kĩ thuật in trên cáp quang singlemode và multimode:

Nên dùng cáp quang single mode hay multi mode

Từ bản so sánh 2 dòng cáp quang multi mode và single mode. Ta có thể thấy mỗi dòng cáp quang lại có những ưu, nhược điểm riêng của mình

Nếu bạn đang cần 1 tuyến cáp quang với khoảng cách ngắn, tín hiệu phải thực sự ổn định. Cáp Multi mode là sự lựa chọn hoàn hảo

Nếu bạn đang cần 1 tuyến cáp quang với khoảng cách dài, chi phí rẻ, tốc độ vừa phải ( <1000Mbps), bạn có thể chọ dây sợi quang single mode

Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode

Cáp quang singlemode có đường kính sợi từ 8-10µ microns và có một chế độ truyền tín hiệu.

Cáp Single mode có đường kính tương đối hep, thường có bước sóng là 1310nm hoặc 1550nm. Mang băng thông cao hơn sợi đa mốt (multimode), nhưng đòi hỏi một nguồn ánh sáng với chiều rộng quang phổ hẹp.

Sợi quang single mode cho phép bạn có tốc độ truyền cao hơn và khoảng cách xa hơn multimode 50 lần, nhưng tốn kém hơn. Sợi single mode SM có một lõi nhỏ hơn nhiều so với sợi đa mode MM.

Lõi nhỏ và sóng ánh sáng đơn giản hầu như loại bỏ được sự biến dạng có thể xảy ra từ xung ánh sáng chồng lên nhau, tín hiệu cung cấp suy giảm ít nhất và tốc độ truyền dẫn cao nhất của bất kỳ loại cáp quang nào.

Sự khác biệt giữa đa chế độ và chế độ sợi duy nhất là gì?

Cáp quang multimdoe có lõi mang ánh sáng tương đối lớn, thường có đường kính 62,5 micron hoặc lớn hơn. Nó thường được sử dụng cho việc truyền dẫn ngắn.

Cáp quang Singlemode có đường kính là 8-10 micron. Nó thường được sử dụng cho truyền dẫn khoảng cách dài.

Sự khác nhau cáp singlemode và multimode

Nên sử dụng cáp single-mode hay multimode?

Điều này phụ thuộc vào ứng dụng. sợi multimode sẽ cho phép khoảng cách truyền lên đến khoảng 10 dặm và sẽ cho phép việc sử dụng các thiết bị phát quang tương đối rẻ tiền.


Do đó, một liên kết 10 dặm sẽ được giới hạn trong khoảng 10 đến 30 MHz. Đối với CCTV, điều này sẽ ổn nhưng tốc độ truyền dữ liệu không cao.

- Cáp quang nói chung được cấu tạo gồm dây dẫn trung tâm là sợi thủy tinh hoặc plastic đã được qua tinh chế nhằm cho phép có khả năng truyền đi tối đa các tín hiệu ánh sáng. Sợi quang còn được tráng một lớp lót nhằm phản chiếu tốt các tín hiệu.

- Cáp quang gồm các phần chính sau:

Cladding: Vật chất quang bên ngoài bao bọc lõi giúp phản xạ ánh sáng trở lại vào lõi.

Buffer coating: Lớp phủ dẻo bên ngoài có tác dụng bảo vệ sợi không bị hỏng và ẩm ướt

Core: Trung tâm phản chiếu của sợi quang nơi ánh sáng đi

Jacket: gồm hàng trăm hay hàng ngàn sợi quang được đặt trong bó gọi là Cáp quang. Những bó này được bảo vệ bởi lớp phủ bên ngoài của cáp, lớp phủ này được gọi là jacket.

Ưu điểm vượt trội của dây thuê bao quang 4FO

-Dung lượng lớn:

Các sợi quang có khả năng truyền một lượng rất lớn thông tin. Với công nghệ hiện nay trên hai sợi quang có thể truyền được đồng thời 60.000 cuộc đàm thoại.

Như vật một sợi dây cáp quang multimode 4 core có thể truyền tải đồng thời khoảng 240.000 cuộc đàm thoại cùng một lúc.

So với các phương tiện truyền dẫn bằng dây cáp đồng truyền thống, một cáp lớn gồm nhiều đôi dây có thể truyền chỉ khoảng 500 cuộc đàm thoại.

-Kích thước và trọng lượng nhỏ:

So với một dây cáp đồng có cùng dung lượng, cáp sợi quang có đường kính nhỏ hơn và khối lượng nhẹ hơn nhiều. Do đó rất dễ lắp đặt, đặc biệt ở những vị trí có sẵn dành cho cáp (như trong đường ống đứng ở các tòa nhà)

-Không bị nhiễu điện:

Truyền dẫn bằng sợi cáp quang multimode 4 sợi không hề bị ảnh hưởng bởi nhiễu điện từ (EMI) hay nhiễu tần số vô tuyến (RFI) và cũng không tạo ra bất kì sự nhiễu nội tại nào.

Sợi quang 4FO cho phép cung cấp một đường truyền “sạch” ở những môi trường khắc nghiệt nhất. Các công ty điện lực thường sử dụng cáp quang, dọc theo đường dây điện cao thế để có thể cung cấp đường thông tin rõ rang nhất giữa các trạm biến áp.

-Tính cách điện:

Sợi quang đơn thuần cũng là một vật cách điện. Sợi thủy tinh này đã loại bỏ nhu cầu về các dòng điện cho đường thông tin.

Cũng giống như các loại cáp quang khác cáp sợi quang multimode 4 core cũng được Học bằng chất điện môi thích hợp không chứa vật dẫn điện và cho phép cách điện hoàn toàn cho nhiều ứng dụng.

Nó có thể loại bỏ được những ảnh hưởng gây bởi các dòng điện chạy vòng dưới đất hay cả những trường hợp nguy hiểm gây bởi sự phóng điện trên các đường dây thông tin như sét hay những sự cố về điện. Đây thực sự là một giải pháp an toàn thường được dùng ở nơi cần cách điện.

-Tính bảo mật:

Sợi quang có độ bảo mật thông tin cao. Một sợi quang không thể bị trích để đánh cắp thông tin bằng những phương tiện điện thông thường như sự dẫn điện trên bề mặt hay cảm ứng điện từ, và cũng rất khó trích để lấy thông tin ở dạng tín hiệu quang. Các tia sáng rất ít hoặc không có tia nào thoát khỏi sợi quang truyền dẫn.

Thậm chí nếu đã trích vào sợi quang được rồi thì cũng rất dễ để phát hiện nhờ kiểm tra công suất ánh sáng thu được tại 2 điểm đầu cuối. Trong khi đó các tín hiệu thông tin vệ tinh và viba có thể dễ dàng thu để giải mã được.

Cáp quang 4FO đều có thể khả dụng đối với hầu hết các dạng thông tin video, thoại hay số liệu.

Các hệ thống này đều có thể tương thích với các chuẩn RS422, RS232, V.35, Ethernet, FDDI, T1, T2, T3, Arcnet, Sonet, thoại 2/4 dây, tín hiệu E/M, video tổng hợp và còn nhiều nữa.

-Khả năng mở rộng:

Cáp quang treo 4FO được thiết kế thích hợp có thể dễ dàng được mở rộng mỗi khi cần thiết. Một hệ thống dùng cho tốc độ số liệu thấp có thể được nâng cấp trở thành một hệ thống tốc độ số liệu cao hơn bằng cách thay đổi các thiết bị điện tử. Hệ thống cáp sợi quang có thế vẫn được giữ nguyên như cũ.


3.Mua cáp quang 4 Core giá rẻ chất lượng ở đâu trên thị trường Việt Nam hiện nay

Khi Việt Nam mở cửa hội nhập kinh tế quốc tế, các sản phẩm kém chất lượng và không rõ nguồn gốc không rõ xuất xứ đã ồ ạt thâm nhập vào thị trường Việt Nam. Với lợi thế về giá cả, việc sử dụng các loại sản phẩm này đã giúp cho nhà phân phối tiết kiệm được chi phí (việc báo giá cáp quang 4FO giảm) và từ đó giúp tăng tối đa về mặt doanh thu.

Tuy nhiên, người dùng phải rất cẩn trọng đối với các loại cáp này.

Còn khi sử dụng sản phẩm cáp quang chất lượng từ các thương hiệu danh tiếng, bạn sẽ không gặp phải tình trạng gián đoạn về đường truyền tín hiệu cũng như độ bền của dây.




Cáp quang Single mode là gì?

Khác với cáp đồng truyền thống, cáp quang Single Mode (viết tắt là SMF) sử dụng ánh sáng như một công cụ để truyền và nhận tín hiệu.

Nếu như cáp đồng chỉ cho phép dữ liệu truyền đi với tốc độ thấp và truyền trong khoảng cách rất ngắn (dưới 100m ) thì khoảng cách truyền của cáp quang single mode lại khắc phục được các nhược điểm này.

Sợi cáp quang Single mode được phân loại thành cáp OS1 và cáp OS2. Hai loại cáp này có những đặc tính khác nhau, không thể kết nối cáp OS2 với cáp OS1 điều này sẽ dẫn đến hiệu suất tín hiệu kém. Do đó, việc tìm ra sự khác nhau giữa cáp OS1 và cáp OS2 là vô cùng quan trọng.

Chuẩn Standard của sợi cáp quang singlemode

Cáp OS1 tuân thủ các thông số kỹ thuật của ITU-T G.652 bao gồm cả chuẩn ITU-T G.652A,B,C và D.

Tuy nhiện, cáp OS2 chỉ tuân thủ chuẩn ITU-T G.652C và ITU-T G.652D và một phần của chuẩn ITU-T G.652C/G.657.A1 thường được sử dụng trong cho các ứng dụng CWDM (Coarse Wavelength Division Multiplexing)

Cấu tạo của sợi cáp quang singlemode

Sợi cáp OS1 được bọc bên ngoài một lớp polymer thích hợp với những ứng dụng trong nhà. Đối với những ứng dụng trong nhà, các sợi cáp thường được bó lại với nhau và bọc bên ngoài ống nhựa dẻo.

Trong khi đó, cáp OS2 chủ yếu có cấu tạo dạng ống lỏng, thích hợp hơn cho các trường hợp ngoài trời. Cần có kết cấu cáp chắc chắn hơn nhiều khi triển khai trong một số môi trường khắc nghiệt.

OS2 SMF được thiết kế cho phép cáp kéo căng mà không ảnh hưởng đến sợi quang .

Suy hao quang

Sự suy hao của cáp OS1 cao hơn cáp OS2. Thông thường, suy hao tối đa của OS1 là 1,0db/km cho 1310nm và 1550nm, trong khi suy hao của OS2 là 0,4db/km cho 1310nm và 1550nm.

Do đó, khoảng cách truyền tối đa của sợi cáp OS1 là 10 km, trong khi khoảng cách truyền tối đa của sợi cáp OS2 có thể đạt tới 200 km. Cả hai sợi cáp OS1 và OS2 sẽ cho phép tốc độ từ 1 đến 10GbE với khoảng cách truyền khác nhau. Hơn nữa, loại cáp OS2 có thể được áp dụng cho các kết nối Ethernet 40G / 100G.

Làm thế nào để chọn giữa OS1 và OS2?

Khi nói đến việc lựa chọn cáp giữa sợi cáp OS1 và OS2, điều cần thiết là bạn phải làm rõ đó là khoảng cách truyền tải là bao nhiêu.

Cáp quang OS1 được ứng dụng trong các cơ sở hạ tầng mạng trong nhà, chủ yếu được triển khai trong các mạng nội bộ phù hợp với các cở sở hạ tầng như công viên, bệnh viện, khách sạn hoặc phòng data center.

Trong khi đó, cáp quang OS2 thích hợp hơn cho các giải pháp ngoài trời, bao gồm nhà máy bên ngoài hoặc để kết nối các chi nhánh lại với nhau (những ứng dụng cần khoảng cách xa lên đến 200km).

Tại sao chúng ta nên sử dụng OS2 hơn là sử dụng OS1?

Sau khi so sánh hai loại cáp quang, có thể kết luận rằng OS2 phù hợp hơn cho việc truyền tải đường dài mang lại hiệu suất tốt hơn với ít suy hao hơn. Vậy tại sao không áp dụng các giải pháp OS2 tối ưu để tạo ra hiệu suất tốt hơn cho các mạng dữ liệu tốc độ cao hiện nay?

Trên thực tế, trong quá khứ OS1 từng là tiêu chuẩn duy nhất cho cáp quang đơn mode với chiều dài tối đa cho hệ thống khoảng 10 km, điều này không còn đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của mọi người về khoảng cách và tốc độ.

Cáp quang Singlemode OS2 phù hợp để kết nối Ethernet 1G/10G/40G/100G, đáp ứng các yêu cầu về tốc độ cao với khoảng cách xa.

Do đó, ngày càng nhiều nhà cung cấp có xu hướng cung cấp giải pháp với cáp OS2 SMF cho các ứng dụng mạng hiện đại.

Là giải pháp truyền tín hiệu quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay, cáp quang 4FO (4 sợi, 4 core) được sử dụng chủ yếu nhằm giúp truyền tín hiệu đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp.



Chịu được axit, bazơ và muối. Cách điện, Cách nhiệt tốt, tự chống cháy. Dễ dàng lắp đặt, kiểm tra, bảo dưỡng, thay thế.

- Thiết kế tiện dụng và thẩm mỹ. không những bảo vệ hệ thống dây dẫn điện mà còn như đường viền trang trí nhà bạn.

- Kế cấu chịu lực chuyên dùng lắp đặt hệ thống dây dẫn dưới sàn.

Nẹp sàn bán nguyệt hay còn được gọi là ghen bán nguyệt, ống bán nguyệt, nẹp sàn,… là thiết bị được dùng để bảo vệ hệ thống dây dẫn điện và đường truyền dây cáp trên sàn nhà hoặc trên tường của nhà ở, văn phòng, siêu thị, cửa hàng,… giúp làm tăng tính thẩm mỹ cho ngôi nhà và giúp bảo vệ dây điện tránh trường hợp gây đứt dây do va đập và dễ chập, cháy.

Nẹp bán nguyệt là một trong những giải pháp tuyệt vời để giải quyết những vấn đề về dây nổi cho ngôi nhà của bạn nhưng vẫn giữ được tính thẩm mỹ cao.

Nẹp sàn được thiết kế theo dạng cong hình chữ D được làm từ nhựa PVC cao cấp, có khả năng chịu nhiệt cao, chống cháy cực tốt, cứng cáp, chắc chắn, không bị vỡ khi bị tác động mạnh, không chưa các hóa chất độc hại, an toàn cho sức khỏe con người.
Nẹp sàn bán nguyệt Tân Minh có tốt không?

Khi có nhu cầu đi dây điện nổi trên sàn nhà, tường nhà, nhưng không muốn khoan, đục tường thì nẹp sàn bán nguyệt là lựa chọn hàng đầu cho bạn. Nẹp bán nguyệt có thể dễ dàng đi nổi trên tường và sàn nhà, với đặc điểm dễ tháo lắp, di dời và di chuyển.

Với viền được uốn con nên hạn chế được việc vướng víu, té ngã, trơn trượt mà vẫn giữ dây điện của nhà bạn được bảo vệ tốt, mang tính thẩm mỹ cao, độ hoàn thiện cao, giúp máng nẹp và nắp ăn khớp với nhau, không bị bung sau khi thi công.

Nẹp sàn bán nguyệt được kiểm định có thể chịu được điện áp 2500V trong 1 phút. Điện trở cách điện sau khi thử ẩm 48 giờ trên 100 mOhm. Nẹp không bắt lửa, cháy lan và tự tắt khi cháy.

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.
1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn.
Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.
2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng.
Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).
3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.
4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:
- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.
- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận
- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.
5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:
- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.
6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:
- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.
7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.
8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Ghen bán nguyệt màu vân gỗ D30 hay còn gọi là nẹp sàn bán nguyệt là vật dụng không thể thiếu trong gia đình hay văn phòng. Ngoài tác dụng chính là bảo vệ và sắp xếp các dây điện, các dây anten thì Ghen bán Nguyệt màu vân gỗ D30 còn có tác dụng khác đó là mang lại tính thẩm mĩ và phối hợp hài hòa với các vật dụng khác.

Ống luồn dây bán nguyệt 30mmx12mm, Ghen bán nguyệt màu vân gỗ, nẹp bán nguyệt (D-Line Trunking)

- Kích thước bề ngoài: 30mm x 12mm

- Kích thước sử dụng bên trong: 24mm x 8 mm

- Chiều dài: 1m / cây

Số dây mạng luồn bên trong:3

- Đóng gói : 20

- Nguyên liệu : Nhựa PVC - màu vân gỗ,màu vàng,màu trắng.

- Màu sắc :vân gỗ,màu vàng,màu trắng.

- Xuất xứ : Việt Nam

- Ghen nhôm bán nguyệt Có khả năng chống trơn trượt,chống cháy, chịu lực cao, độ bền vĩnh cửu, chống va đập, chịu lực cực cao. Chịu được axit, bazơ và muối. Cách điện, Cách nhiệt tốt, tự chống cháy. Dễ dàng lắp đặt, kiểm tra, bảo dưỡng, thay thế.

- Thiết kế tiện dụng và thẩm mỹ. không những bảo vệ hệ thống dây dẫn điện mà còn như đường viền trang trí nhà bạn.

- Kế cấu chịu lực chuyên dùng lắp đặt hệ thống dây dẫn dưới sàn.

Nẹp nhôm vân gỗ Ghen bán nguyệt vân gỗ nẹp sàn bán nguyệt vân gỗ Nẹp nhôm vân gỗ nẹp nhôm vân gỗ D30 Kích thước:30x12x200mm Ghen bán nguyệt nhôm vân gỗ Mầu vân gỗ có cả mầu trắng và mầu vàng đồng công dụng : dùng để luồn dây điện hoặc dây cáp dây mạng Số lượng dây đi :5 dây cát6 chống chuột cắn, chống cháy tuyệt đối

Nếu bạn đang tìm giải pháp để dấu các dây dẫn điện trên sàn hay trên tường mà không ảnh hưởng đến tính thẩm mỹ của ngôi nhà. Nẹp sàn bán nguyệt là một giải pháp không thể tuyệt vời hơn. Mặc dù hiện nay cáp điện đã được chôn trong tường, tuy nhiên do sự thay đổi về vị trí đặt thiết bị ngoại vi, nên nhiều trường hợp chúng ta vẫn phải đi dây nổi bên ngoài.

Với thiết kế sản phẩm sử dụng họa tiết vân gỗ cách điệu mạng lại sự lựa chọn phù hợp cho khách hàng

Có lớp băng dính chắc chắn có thể gắn lên các bề mặt, chống côn trùng, chuột làm hỏng hóc dây nối

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....



Trong công trình nội thất, nhất là văn phòng, khi phát sinh thêm máy thiết bị văn phòng, người ta phải đi thêm dây điện dây mạng và nhiều dây tín hiệu khác. Khi đó người ta sử dụng nẹp nhôm luồn dây điện để không phải cắt nền hay đục tường để đi thêm đường dây mới.

Nẹp luồn dây điện hay ghen bán nguyệt ngoài tác dụng bó cáp điện cho gọn đẹp, nẹp dây điện đẹp còn có tác dụng bảo vệ dây cáp khỏi bị chuột cắn, chống cháy tốt. Nẹp luồn dây điện trang trí MKP10 dạng bán nguyệt nhưng có độ góc vát thấp, giúp cho người đi lại ít bị vướng vấp.

Mặt dưới nẹp luồn dây điện MKP10 với đế nhựa cấu tạo rãnh bám keo tốt

Cách thi công, lắp đặt:
Xác định vị trí đặt máng nẹp
Dùng keo chuyên dùng trong xây dựng (titebond, silicon) hoặc vít để liên kết đế nhựa với các vật liệu nền gạch, đá, gỗ.
Sau khi đế bám chắc vào nền/sàn rồi, đặt dây điện – mạng vào rồi đặt phần nẹp nhôm và ấn cho vào lẫy.
Có thể ấn phần máng nẹp nhôm vào đế nhựa trước, rồi luồn dây điện – mạng sau.
Bảo quản nẹp nhôm:
Trong quá trình lắp đặt không được xé lớp bảo vệ bên ngoài sản phẩm, tránh để bụi bẩn dính vào mặt dán của sản phẩm.
Nếu phát hiện thấy lớp màng bảo vệ phần mặt dán có bộ phận nào đó bị hở dính bụi bẩn phải nhanh chóng sử dụng khăn ướt sạch lau sạch vùng bụi bẩn.
Khi làm sạch bề mặt sản phẩm không được sử dụng nước tẩy rửa có chứa PH, tính ăn mòn, tính hòa tan.

Báo giá nẹp bán nguyệt luồn dây điện hợp kim nhôm MKP10

Quý vị có nhu cầu muốn biết giá và chiết khấu đối với sản phẩm nẹp nhôm luồn dây điện? Vui lòng liên hệ Hotline hoặc tại trang Liên hệ để chúng tôi tư vấn cho quý vị chi tiết.
Mua nẹp bán nguyệt nhôm luồn dây điện ở đâu có chất lượng tốt và giá hợp lý?

Vì vậy quý khách hãy đến công ty Hợp Tín Thành để mua nẹp luồn dây điện MKP10 hợp kim nhôm chất lượng với giá tốt.

Nẹp nhôm của công ty Hợp Tín Thành được sản xuất trên dây chuyền hiện đại.
Chất liệu hợp kim nhôm cho độ bền chịu lực tốt
Công nghệ mạ anode cho màu sắc đẹp và bền, chống oxy hóa tốt trong điều kiện môi trường khắc nghiệt ở Việt Nam.
Chất lượng đã được kiểm định, đầy đủ chứng chỉ CO, CQ


Tại sao là chúng tôi?

Cáp quang Multimode 4FO 4 core Ghen bán nguyệt d60 Ghen bán nguyệt d30 Cáp quang Multimode 4FO 4 core Ghen bán nguyệt d60 Ghen bán nguyệt d30